Diễn Đàn Mu Hà Nội Mới
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Mu Hà Nội Mới

Xin Chào Các game thủ đến với MU HÀ NỘI MỚI

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
delavegar

Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian   Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian Icon_minitimeWed Jan 01, 2014 11:19 pm

Mình chơi lại MU mãi mới tìm được MU này lâu dài tí vì mình từng chơi từ 2011 thời còn cầm mấy acc như kiepanchoi với tungns. Nhưng quay lại thấy hơi chán vì ko có nhiều thay đổi lắm, nhất là dòng nhân vật mình thích là RageFighter chưa hề có đồ đạc gì ngang xứng các dòng khác, chí ít nên có đồ full trong shop ( vì mình thấy dòng các đồ full đều là giống nhau). nói chung là quay đi quẩn lại, có mỗi con nhân vật mới đc háo hức thì lại ko chơi được. Mong các bác ban quản trị bỏ chút ít thời gian ngâm cứu vấn đề này cho anh em còn có thêm hào hứng chơi lại, ko chỉ riêng mình mình. Khi nào dòng nhân vật này có đồ ngang xứng mình sẽ đầu tư chơi lại vì mình đã hiểu MU của các bác rồi nên chơi lại cũng hay
Bill-Administrators
Admin
Bill-Administrators

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian   Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian Icon_minitimeThu Jan 02, 2014 1:37 pm

- TK delavegar BQT Chúng tôi sẽ xem sét nguyện vonhj của bạn
http://muhanoimoi.com
delavegar

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian   Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian Icon_minitimeThu Jan 02, 2014 9:09 pm

rất mong ad xem xét lại,mình đang chờ đợi dòng rage fighter được đua tranh cùng các dòng khác, mình sẽ quay lại khi có tin vui từ ad. Được các mod thông báo ad rất bận, nhưng vì đam mê vẫn duy trì anh em rất cảm ơn ad
delavegar

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian   Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian Icon_minitimeFri Jan 10, 2014 12:20 pm

ad xem xét điều chỉnh đồ miễn phí trong webshop cho công bằng để đa dạng các phái chơi trong MU của mình nhé Very Happy RF thì mình ko nói nữa nhưng các dòng khác đặc biệt là Dark Lord, các phái khác đều có set full thường riêng DL lại có miễn phí set 380 ?! nghe có vẻ thích nhưng set 380 thì đúng lvl 380 mới dùng được còn các lvl dưới thì ko có tác dụng, thế thì train làm sao đc ?! lại còn ko có VK free cho đi train nữa Sad mong ad xem xét
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian   Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian Icon_minitime

Mong admin với các mod bỏ chút ít thời gian
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đền bù admin